banner

Babban safa mai ƙarfi na kayan albarkatun polyamide 6 monofilament yarn

Takaitaccen Bayani:

Highsun Nylon-6 FDY monofilaments jerin suna da kyawawan kaddarorin haske mai haske, babban fahimi, ingantaccen ƙarfin hali, da juriya da hasken ultraviolet da ƙarfi mai ƙarfi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffofin Nylon 6 Monofilament

Yadin monofilament na nailan ana samar da shi ta hanyar samar da juzu'i mai sauri-ɗaya.high ƙarfi, lafiya haske juriya.
Yadin da aka yi na gaba shine haske mai haske, babban nuna gaskiya, mai kyau tauri, da juriya na hawaye.

An canza tsarin samar da yarn don samar da tasirin gani na canjin kauri a cikin jagorar axial.

Ana ɗaukar tsarin samar da juzu'i mai sauri-ɗaya, don ƙarfin ƙarfi da juriya mai kyau;
Yadin da aka ƙera yana alfahari da haske mai haske, babban nuna gaskiya, mai kyau tauri da juriya na hawaye.
An fi amfani da ita wajen yin saƙa da saƙa, kuma ana iya amfani da ita wajen yin rigunan aure, lace, rigunan kai, gidan sauro, ɗaure da sauransu.

monofilament

Bayanan Bayani na Nailan 6 Monofilament

Teburin ya lissafa ƙayyadaddun bayanai gama gari kawai.Tuntuɓi wakilin mu na tallace-tallace.ga wasu.

Nau'in Gloss Ƙayyadaddun bayanai
FDY Nylon 6 monofilament SD 05D/01F, 10D/01F, 12D/01F, 15D/01F,

20D/01F, 22D/01F, 30D/01F, 40D/01F

BR 08D/01F, 15D/01F, 20D/01F, 30D/01F
Farashin TBR 20D/01F, 30D/01F

SAURAN BAYANI NA NYLON 6 MOFILAMENT

MOQ: 5000kg
Bayarwa: kwanaki 5 (1-5000KG);Don yin shawarwari (fiye da 5000kg)
Lokacin biyan kuɗi: 100% TT ko L / C a gani (Don ƙayyade)


  • Na baya:
  • Na gaba: